... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
63087298550 อว 0604.8.1.5/3111 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,844.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087299279 อว 0604.8.1.5/3113 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,138.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087183207 อว 0604.8.1.5/2760 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,877.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087213034 อว 0604.8.1.5/589 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับงานวิจัยนักศึกษาวิศวกรรมศาสตร์เครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,330.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087209871 อว 0604.8.1.5/2143 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ในงานวิจัยนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา สาขาวิศวกรรมศาสตร์เครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 30,000.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087208743 อว 0604.8.1.5/2897 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,400.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087203726 อว 0604.8.1.5/2504 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในรายวิชาปฎิบัติการภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 103,701.10 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
- อว 0604.8.1.5/1459 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการนวัตกรรมสนับสนุนทางการแพทย์รองรับการระบาดจากเชื้อไวรัสโควิด-19 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,345.90 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63081500639 อว 0604.8.1.5/2361 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการสร้างนวัตกรรมของภาควิชาอุตสาหการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16,982.49 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087639348 ศธ 0529.6.1/5475 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ สนับสนุนฝึกอบรมการผลิตอาหารปลาโดยใช้วัตถุดิบในชุมชน 15,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 31-08-2563
63081639393 อว 0604.6.1/5472 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุอื่นๆ สนับสนุนงานบริการห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ คณะเกษตรศาสตร์ 10,782.00 คณะเกษตรศาสตร์ 31-08-2563
63087639471 อว 0604.6.1/5396 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุอื่นๆ สนับสนุนงานบริการการเรียการสอนนักศึกษาคณะเกษตรศาสตร์ 8,940.00 คณะเกษตรศาสตร์ 31-08-2563
63080639277 อว 0604.6.1/5320 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง สนับสุนงานศซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สินคณะเกษตรศาสตร์ 10,165.00 คณะเกษตรศาสตร์ 31-08-2563
63087639437 อว 0604.6.1/5079 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สนับสนุนงานซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สินคณะเกษตรศาสตร์ 34,293.50 คณะเกษตรศาสตร์ 31-08-2563
63087487939 อว 0604.7.1/8370 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ 9,758.40 คณะวิทยาศาสตร์ 31-08-2563
63087664237 อว 0604.9/8382 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 96,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 31-08-2563
63087663944 อว 0604.9/8381 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 15,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 31-08-2563
63087663727 อว 0604.9/8380 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 15,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 31-08-2563
63087663495 อว 0604.9/8376 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 30,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 31-08-2563
63087612876 อว 0604.3.1/4994 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,000.00 สำนักงานอธิการบดี 28-08-2563
- - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 31,600.00 สำนักงานอธิการบดี 28-08-2563
- - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจ้างก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 2,820,000.00 สำนักงานอธิการบดี 28-08-2563
63097375236 อว 0604.13/5151 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการเกษตร 12,600.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097379311 อว 0604.13/5147 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการรถตู้ 6,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097377916 อว 0604.13/5150 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุโฆษณาประชาสัมพันธ์ 5,200.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097376899 อว 0604.13/6249 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการเกษตร 9,960.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097366126 อว 0604.13/6405 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ 5,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097306922 อว 0604.13/6415 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาออกแบบกราฟฟิคและจัดเรียงรูปเล่ม 14,400.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63077384387 อว 0604.10.1/2045 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์์ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)) 800,000.00 สำนักวิทยบริการ 28-08-2563
63097307142 อว 0604.13/6411 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาโทรติดตามความก้าวหน้านักเรียน 12,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
6309739590 อว 0604.13/6412 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาประชาสัมพันธ์โครงการ 10,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097362186 อว 0604.13/6413 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาตรวจสมุดบัญชีนักเรียน 6,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097363612 อว 0604.13/6414 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำเอกสารคู่มือในการอบรม 18,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097415540 อว 0604.13/5394 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน 8,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097415401 อว 0604.13/5395 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาปฏิบัติงานโครงการ 10,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
- อว 0604.13/5397 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุประชาสัมพันธ์ 5,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097417610 อว 0604.13/5393 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 8,900.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097345360 อว 0604.13/6396 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำสื่อการสอน 15,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097344480 อว 0604.13/6397 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาพิมพ์เอกสารคู่มือการคิดต้นทุน 19,880.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097345146 อว 0604.13/ 6398 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาโทรสอบถามตรวจเช็คและติดตามข้อมูลวิสาหกิจชุมชน 22,200.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097413861 อว 0604.13/6401 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาประชาสัมพันธ์เก็บข้อมูลของวิสาหกิจชุมชน 20,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097414822 อว 0604.13/6404 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำสื่อการสอน 17,600.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097414298 อว 0604.13/6402 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาออกแบบและจัดทำรูปเล่ม 10,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
- อว 0604.13/6403 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาพิมพ์เอกสารคู่มือการคิดต้นทุน 16,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097642815 อว 0604.13/5975 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ 22,354.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097270743 อว 0604.13/5898 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำสื่อวิดีโอ 15,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
63097646572 อว 0604.13/5683 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุวารสารและตำรา 6,100.00 คณะบริหารศาสตร์ 28-08-2563
- อว 0604.19/3098 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 11,500.00 คณะรัฐศาสตร์ 28-08-2563
63087569081 อว 0604.3.1/5180 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 32,000.00 สำนักงานอธิการบดี 27-08-2563
63087552436 อว 0604.3.1/4293 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซ่อมครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,950.00 สำนักงานอธิการบดี 27-08-2563

หน้า 1ย้อนกลับ421 422 423 424 425 426 427 428 429 430 431 432 433 434 435 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,415 รายการ