| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63087550560 |
อว 0604.3.1/5007 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
335,310.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-08-2563 |
 |
 |
63087548438 |
อว 0604.3.1/5257 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-08-2563 |
 |
 |
63087536319 |
อว 0604.3.1/5104 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,920.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-08-2563 |
 |
 |
63087536055 |
อว 0604.3.1/4835 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-08-2563 |
 |
 |
63087596609 |
อว 0604.9/8525 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
26,730.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
27-08-2563 |
 |
 |
63087596445 |
อว 0604.9/8225 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
22,098.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
27-08-2563 |
 |
 |
63087556382 |
อว0604.9/8326 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
20,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
27-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/7417 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
1,354,320.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
27-08-2563 |
 |
 |
63087567355 |
อว 0604.6.1/5342 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
32,400.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
27-08-2563 |
 |
 |
63087565759 |
อว 0604.6.1/5342 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
157,504.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
27-08-2563 |
 |
 |
63087546997 |
อว 0604.7.1/8403 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
30,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
27-08-2563 |
 |
 |
63087546997 |
อว 0604.7.1/8403 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
30,000.00 |
|
27-08-2563 |
 |
 |
63087535989 |
อว0604.1.1.4/1367 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน ขนาด เอ4 |
75,500.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
26-08-2563 |
 |
 |
63087518103 |
อว0604.1.1.4/1364 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาผลิตสิ่งพิมพ์ชนิดพิเศษ |
10,400.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
26-08-2563 |
 |
 |
63087515845 |
อว 0604.10.1/2380 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สิน จำนวน 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,100.00 |
สำนักวิทยบริการ |
26-08-2563 |
 |
 |
63057410325 |
v;0604.13/6628 |
ประกาศผุ้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์ (สำหรับบุคลากร) จำนวน 45 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ |
989,700.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087532577 |
อว 0604.10.4/2280 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน จำนวน 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,049.00 |
สำนักวิทยบริการ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087440150 |
อว 0604.10.1/2350 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 6 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,234.00 |
สำนักวิทยบริการ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087444735 |
อว 0604.23.1/2128 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ |
10,680.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087550681 |
อว 0604.6.6/460 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
21,806.60 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/2030 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้าง |
2,800.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/1839 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
9,500.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087548922 |
อว 0604.6.1/5342 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,947.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087530378 |
อว 0604.10.1/2253 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,765.00 |
สำนักวิทยบริการ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087507880 |
อว 0604.20/3129 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมวกพยาบาลและกิ๊บหนีบผม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,640.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087364223 |
อว 0604.23.1/2028 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
29,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3928 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,340.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3926 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3750 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
2,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4685 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
2,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
63087498361 |
อว 0604.3.1/4668 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
36,509.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
26-08-2563 |
 |
 |
63087484543 |
อว 0604.3.1/4634 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,920.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
26-08-2563 |
 |
 |
63087491332 |
อว 0604.3.1/4982 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,996.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4384 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
94,160.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4383 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
86,400.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4382 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
70,620.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4385 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-08-2563 |
 |
 |
63087538784 |
อว 0604.6.1/5046 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง(ระบบประปา) สนบสนุนงานซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สินคณะเกษตรศาสตร์ |
11,560.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63084538902 |
ศธ 0529.6.1/4897 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุอื่นๆ สนับสนุนงานโครงการยกระดับการเรียนรู้วิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ |
133,839.25 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087444627 |
อว 0604.10.1/2351 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน จำนวน 8 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,655.00 |
สำนักวิทยบริการ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087478551 |
อว0604.9/8131 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
12,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087468684 |
อว0604.9/8122 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
5,600.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
63087501528 |
อว0604.9/8175 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน/งานบ้าน/คอม |
108,526.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
26-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/7385 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
9,420.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-08-2563 |
 |
 |
63087483800 |
อว 0604.7.1/7184 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
44,862.50 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-08-2563 |
 |
 |
63087482498 |
อว 0604.7.1/8181 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,000.00 |
|
25-08-2563 |
 |
 |
63087447325 |
อว 0604.7.1/7192 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
27,790.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-08-2563 |
 |
 |
63087447813 |
อว 0604.7.1/6546 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
13,350.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-08-2563 |
 |
 |
63081504710 |
อว 0604.6.5/678 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง (ระบบประปา) สนับสนุนงานปรับปรุงระบบน้ำฟารืฒสัตว์ |
7,534.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
25-08-2563 |
 |
 |
63087520210 |
อว 0604.13/5392 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำกระเป๋าที่ระลึก |
110,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
25-08-2563 |
 |