... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
63081504710 อว 0604.6.5/678 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง (ระบบประปา) สนับสนุนงานปรับปรุงระบบน้ำฟารืฒสัตว์ 7,534.00 คณะเกษตรศาสตร์ 25-08-2563
63087520210 อว 0604.13/5392 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำกระเป๋าที่ระลึก 110,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 25-08-2563
63087499931 อว 0604.20/1106 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร ขนาด A4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,392.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 25-08-2563
63087480367 อว 0604.20/2269 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการจัดทำเข็มพร้อมกล่อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,060.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 25-08-2563
63087450175 อว 0604.20/1033 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ(เช่าชุด แต่งหน้าและทำผมการประกวดวงดนตรีลูกทุ่ง) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 25-08-2563
63087332596 อว 0604.20/3954 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อผ้า โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,600.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 25-08-2563
- อว 0604.13/6108 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างก่อสร้างปรับปรุงระบบกันซึมชั้น 3 อาคารคณะบริหารศาสตร์ 350,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 25-08-2563
63087473187 อว 0604.6.1/5395 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ สนับสนุนงานบริการงานคลังและพัสดุ และงานบริการฝ่ายธุรการ 11,900.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
63087287567 อว 0604.3.1/7095 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 50,788.73 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63077154186 อว 0604.3.1/3603 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 45,989.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087282187 อว 0604.3.1/3208 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 31,709.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087290454 อว 0604.3.1/2343 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 19,200.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087284848 อว 0604.3.1/3872 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 22,256.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087492823 อว 0604.9/7964 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 6,060.00 คณะศิลปศาสตร์ 24-08-2563
63087286262 อว 0604.3.1/3871 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 32,500.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087359472 อว 0604.9/7696 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 17,500.00 คณะศิลปศาสตร์ 24-08-2563
63087473563 อว 0604.3.1/4805 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 37,771.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087473528 อว 0604.3.1/3590 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 53,500.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087452735 อว 0604.3.1/5100 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่งโดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,250.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087460417 อว 0604.3.1/5183 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 31,117.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087460258 อว 0604.3.1/5140 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 19,050.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087459268 อว 0604.3.1/5186 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26,750.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087460016 อว 0604.3.1/5096 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 34,000.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63087459366 อว 0604.3.1/5047 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,246.00 สำนักงานอธิการบดี 24-08-2563
63037624759 อว 0604.6.7/156 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา 390,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
63097640843 อว 0604.13/6199 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว 22,440.00 คณะบริหารศาสตร์ 24-08-2563
63097641245 อว 0604.13/5923 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ 30,400.00 คณะบริหารศาสตร์ 24-08-2563
63087380869 อว 0604.20/3896 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,559.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 24-08-2563
63087461428 อว 0604.6.1/4937 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ 2563 12,161.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
63087461538 อว 0604.6.1/4937 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ 2563 6,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
63080461585 อว 0604.6.1/4937 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ 2563 5,906.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
- 0604.7.3/7153 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 15,916.25 คณะวิทยาศาสตร์ 24-08-2563
63087461365 อว 0604.6.1/5045 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ 2563 10,080.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
63087461631 อว 0604.6.1/4922 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุอื่นๆ โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ 2563 14,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
63087461631 อว 0604.6.1/4922 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุอื่นๆ โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ 2563 14,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 24-08-2563
63087447150 อว 0604.7.1/8486 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 5,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 21-08-2563
63087447325 อว 0604.7.1/7192 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 27,790.00 คณะวิทยาศาสตร์ 21-08-2563
63087447522 อว 0604.7.1/6695 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 24,825.00 คณะวิทยาศาสตร์ 21-08-2563
63087447813 อว 0604.7.1/6546 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 13,350.00 คณะวิทยาศาสตร์ 21-08-2563
63087347843 อว 0604.7.1/8035 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 7,500.00 คณะวิทยาศาสตร์ 21-08-2563
- 0607.4.3/8362 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 13,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 21-08-2563
- 0604.7.3/8836 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 7,233.20 คณะวิทยาศาสตร์ 21-08-2563
63087423539 อว 0604.6.1/5032 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 10,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 21-08-2563
63087424878 อว 0604.6.1/4002 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 15,600.00 คณะเกษตรศาสตร์ 21-08-2563
63097302666 อว 0604.13/5921 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุโฆษณาประชาสัมพันธ์และเผยแพร่ 84,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 20-08-2563
63097300626 อว 0604.13/5919 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุโฆษณาประชาสัมพันธ์และเผยแพร่ 44,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 20-08-2563
63097123380 อว 0604.13/5058 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการจัดทำซุ้มป้ายชื่อคณะบริหารศาสตร์ 132,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 20-08-2563
63097653311 อว 0604.13/6105 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา 100,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 20-08-2563
63087383779 อว 0604.3.1/4981 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 100,000.00 สำนักงานอธิการบดี 20-08-2563
6308741297 อว 0604.3.1/5157 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 133,000.00 สำนักงานอธิการบดี 20-08-2563

หน้า 1ย้อนกลับ421 422 423 424 425 426 427 428 429 430 431 432 433 434 435 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,417 รายการ