| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
0604.7.3/14072 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
6,825.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20-08-2563 |
 |
 |
63087380598 |
อว 0604.10.1/2162 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สิน จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,279.02 |
สำนักวิทยบริการ |
20-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4224 ลว.5 สค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 4 รายการ |
27,285.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
19-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3893 ลว.14 กค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ |
15,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
19-08-2563 |
 |
 |
63087208393 |
อว 0604.16.1.6/4431 ลว.17 สค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อเครื่องสแกนลายนิ้วมือและควบคุมประตู |
29,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
19-08-2563 |
 |
 |
63067185153 |
อว0604.13/5998 |
ประกาศผุ้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อโทรทัศน์ 22 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ |
816,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
63087398746 |
อว0604.9/7895 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
28,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
7895 |
อว0604.9/7919 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
12,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/6896 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
44,075.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/8485 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
10,982.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4337 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
19-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4339 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
33,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
19-08-2563 |
 |
 |
63087383495 |
อว 0604.9/7817 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
65,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4340 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
15,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
19-08-2563 |
 |
 |
63087350434 |
อว 0604.6.1/4725 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,302.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
63087348013 |
อว 0604.6.1/4002 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,904.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
63087349140 |
อว 0604.6.1/4727 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
13,100.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
63087346206 |
อว 0604.6.1/4727 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,622.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
63087153961 |
อว 0604.6.1/5106 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-08-2563 |
 |
 |
63087367034 |
อว 0604.11/8349 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
10,500.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087341563 |
อว0604.9/7880 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087340992 |
อว0604.9/7879 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7073 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
6,209.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/8126 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
13,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087321216 |
อว0604.9/7832 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
20,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087360223 |
อว 0604.7.1/6403 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
350,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/7018 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
26,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7495 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
16,410.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087345254 |
อว0604.9/7883 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
13,682.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/7384 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
13,065.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/8565 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
35,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/8564 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
25,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087342622 |
อว0604.9/7881 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
7,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087333647 |
อว0604.9/7898 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน/ไฟฟ้า |
8,721.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087333890 |
อว 0604.6.1/5224 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,100.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
18-08-2563 |
 |
 |
63087342904 |
อว 0604.3.1/4635 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
63087339007 |
อว 0604.3.1/3471 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3753 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
9,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
18-08-2563 |
 |
 |
63087332745 |
อว 0604.3.1/3845 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
113,200.65 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
63087326179 |
อว 0604.3.1/4559 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,959.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
63087323938 |
อว 0604.3.1/4670 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
63087316758 |
อว 0604.3.1/4395 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
60,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
63087318346 |
อว 0604.3.1/3992 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,195.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
63087323218 |
อว 0604.3.1/4956 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-08-2563 |
 |
 |
63087325112 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
58,550.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
17-08-2563 |
 |
 |
63087236996 |
อว0604.10.1/1946 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,600.00 |
สำนักวิทยบริการ |
17-08-2563 |
 |
 |
63087259727 |
อว 0604.10.1/2210 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาทำป้ายชื่อหน่วยงานและโลโก้ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
47,000.00 |
สำนักวิทยบริการ |
17-08-2563 |
 |
 |
63087283562 |
อว 0604.10.2/2268 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาจัดทำหนังสือ Photo Book โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
สำนักวิทยบริการ |
17-08-2563 |
 |
 |
63087284549 |
อว 0604.10.1/2267 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,250.00 |
สำนักวิทยบริการ |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4241 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
53,750.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |