| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4243 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,276.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4256 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
41,623.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4255 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
21,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4242 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,073.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4237 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
92,355.86 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4240 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
55,614.70 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4236 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,375.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4246 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,150.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4239 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,886.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4238 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,275.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4250 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,753.95 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4254 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
56,545.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
63087095739 |
อว 0604.16.1.6/4395 ลว.14 สค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อฐานข้อมูลออนไลน์ Access Medicine จำนวน 1 ฐานข้อมูล |
500,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-08-2563 |
 |
 |
6308722320 |
อว0604.9/7746 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
33,120.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
17-08-2563 |
 |
 |
63087147203 |
อว0604.22/01963 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอจ้างเหมาบริการซ่อมแซมระบบโทรทัศน์ |
28,890.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
14-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3301 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
16,050.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
14-08-2563 |
 |
 |
63087280190 |
อว 0604.7.1/6895 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
35,679.80 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-08-2563 |
 |
 |
63087279051 |
อว 0604.7.1/7336 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
69,252.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-08-2563 |
 |
 |
63087275794 |
อว 0604.7.1/6314 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
16,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3305 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
109,020.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
14-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/2831 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดพิมพ์ข้อสอบ |
18,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
14-08-2563 |
 |
 |
6308223124 |
อว0604.1.1.4/1316 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา กระดาษถนอมสายตา 75 แกรม ขนาด 24 x 35 นิ้ว |
11,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
13-08-2563 |
 |
 |
63087261577 |
อว 0604.9/7695 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
47,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087261472 |
อว 0604.9/7483 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,732.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3156 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
14,300.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3122 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
14,550.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3128 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
15,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3127 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
23,970.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3126 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
112,500.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/5175 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,610.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63097270555 |
อว 0604.13/5176 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
5,600.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/5173 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการพิมพ์งาน |
5,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63080721273 |
อว0604.9/7650 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087257930 |
อว 0604.9/7296 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087256933 |
อว 0604.9/7295 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,728.50 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/2666 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการปฏิบัติงาน |
24,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63097057289 |
อว 0604.13/2669 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
12,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087669163 |
อว 0604.13/2668 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
16,210.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087246627 |
อว 0604.22/02218 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
8,600.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
13-08-2563 |
 |
 |
63087226831 |
อว 0604.3.1/4632 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
63087226991 |
อว 0604.3.1/4300 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,172.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
63097641028 |
อว 0604.13/5710 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
9,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087143845 |
อว0604.9/7489 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
11,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/8224 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
12,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7325 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
59,285.49 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.5/8433 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
12,091.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7383 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
11,224.30 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/8434 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
36,380.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3691 ลว.1 กค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการทำความสะอาดห้องมหกายวิภาคศาสตร์ ประจำเดือน กรกฎาคม 2563 |
4,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-08-2563 |
 |
 |
63087169933 |
อว0604.9/7550 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
9,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |