| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63080173314 |
อว0604.9/7563 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาตร์และการแพทย์ |
16,960.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087150378 |
อว0604.9/7522 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
10,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63087151081 |
อว0604.9/7524 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
24,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63097180563 |
อว 0604.13/5498 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
15,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
63097179815 |
อว 0604.13/5602 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
6,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/5603 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
31,691.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/4933 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
34,620.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/4932 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
39,792.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/4931 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,940.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/3381 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
63087210021 |
อว 0604.3.1/4886 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
6308721819 |
อว 0604.3.1/4749 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,480.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
63087208881 |
อว 0604.3.1/4873 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
63087209700 |
อว 0604.3.1/4872 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,920.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-08-2563 |
 |
 |
63087177462 |
อว 0604.16.1.6/4211 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมและเคลื่อนย้ายเครื่องปรับอากาศ จำนวน 3 เครื่อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-08-2563 |
 |
 |
63087060401 |
อว 0604.16.1.6/4324 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างออกแบบตกแต่งภายในหอผู้ป่วย ชั้น 7 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
198,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-08-2563 |
 |
 |
63087057982 |
อว 0604.16.1.6/4323 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างออกแบบตกแต่งภายในแผนกแพทย์แผนไทย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
81,900.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-08-2563 |
 |
 |
63087205098 |
อว 0604.20/3897 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมึก HP (ชุดครัททริกดรัม CF232A HP32A) |
11,600.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
11-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/5920 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
12,900.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
11-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3749 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
2,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-08-2563 |
 |
 |
63087192597 |
อว 0604.6.3/368 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,480.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-08-2563 |
 |
 |
63087143687 |
อว0604.9/7488 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
8,100.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-08-2563 |
 |
 |
63087094330 |
อว0604.9/7392 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
42,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-08-2563 |
 |
 |
6308709168 |
อว0604.9/7385 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
70,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-08-2563 |
 |
 |
63087124728 |
อว 0604.6.1/4724 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,471.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087123740 |
อว 0604.6.1/4723 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
12,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087161026 |
อว 0604.6.1/3776 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สนับสนุนงานซ่อมแซมหลังคาซองบังคับโเนื้อโรงเรือนโคเนื้อ |
7,770.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087161026 |
อว 0604.6.1/3776 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สนับสนุนงานซ่อมแซมหลังคาซองบังคับโเนื้อโรงเรือนโคเนื้อ |
7,770.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087161040 |
อว 0604.6.1/4254 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน สนับสนุนงานการเรียนกาสอนนักศึกษาคณะเกษตรศาสตร์ |
13,567.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19 / 2754 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่าห้องประชุม |
15,500.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087180179 |
อว 0604.7.1/7846 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
36,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087150835 |
อว 0604.3.1/4595 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-08-2563 |
 |
 |
63087150412 |
อว 0604.3.1/4598 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-08-2563 |
 |
 |
63087149731 |
อว 0604.3.1/4597 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-08-2563 |
 |
 |
63087148652 |
อว 0604.3.1/4596 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-08-2563 |
 |
 |
63077290161 |
อว0604.12/1139 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อโปรแกรมระบบปฏิบัติการสำหรับสถานศึกษา จำนวน 1 ชุด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
1,396,350.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
10-08-2563 |
 |
 |
63087171888 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
11,800.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
10-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4206 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
10-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4208 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
59,400.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
10-08-2563 |
 |
 |
63087165808 |
อว 0604.6.1/4239 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการเกษตร สนับสนุนงานโครงการผลิตเมล็ดพันธุ์ไร่ เพื่อการจำหน่าย |
9,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087165763 |
อว 0604.6.1/53114239 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการเกษตร สนับสนุนงานโครงการผลิตเมล็ดพันธุ์พืชไร่ เพื่อการจำหน่าย |
7,415.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
63087165726 |
อว 0604.6.1/2881 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โครงการพัฒนาแผนธุรกิจสหกรณ์การเกษตรในราชอาณาจักรกัมพูชา |
5,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.5/8039 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
11,812.80 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-08-2563 |
 |
 |
63077197855 |
อว 0604.8.1.5/2931 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปรับปรุงซ่อมแซมอาคารเรียนคณะวิศวกรรมศาสตร์ ด้วยวิธีประกวดราคาอิิเล็กทรอนิกส์ (e_bidding) |
900,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
07-08-2563 |
 |
 |
63087108210 |
อว 0604.3.1/4587 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,025.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-08-2563 |
 |
 |
63087135186 |
อว 0604.9/7262 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,998.40 |
คณะศิลปศาสตร์ |
07-08-2563 |
 |
 |
63087097486 |
อว 0604.6.1/4820 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สนับสนุนงานทุนวิจัยสำหรับนักศึกษาบัณฑิตศึกษา |
10,486.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
07-08-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงหลังคาเฮือนกำนัน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
300,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-08-2563 |
 |
 |
63087096162 |
อว 0604.3.1/4471 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,100.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-08-2563 |
 |
 |
63087098418 |
อว 0604.3.1/3691 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-08-2563 |
 |