| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63087103982 |
อว 0604.3.1/3991 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-08-2563 |
 |
 |
63087107006 |
อว 0604.3.1/4588 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
59,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-08-2563 |
 |
 |
63077488139 |
อว 0604.3.1/4366 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
348,820.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-08-2563 |
 |
 |
63087115376 |
อว 0604.3.1/4498 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
134,926.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-08-2563 |
 |
 |
63077545679 |
อว 0604.8.1.5/2597 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
77,750.00 |
|
06-08-2563 |
 |
 |
63077537540 |
อว 0604.8.1.5/2359 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการสร้างนวัตกรรมของภาควิชา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
|
06-08-2563 |
 |
 |
63077517024 |
อว 0604.8.1.5/2613 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,454.54 |
|
06-08-2563 |
 |
 |
63077504780 |
อว 0604.8.1.5/2678 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ในโครงการบริการการตรวจวิเคราะห์คุณภาพน้ำ ประจำปีงบประมาณ 2563 ระยะที่ 1 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,988.00 |
|
06-08-2563 |
 |
 |
63087120934 |
อว0604.9/7266 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
21,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
06-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/2698 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประจำไตรมาสที่ 3 |
105,893.20 |
คณะรัฐศาสตร์ |
06-08-2563 |
 |
 |
4024 |
อว 0604.16.1.6/4024 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
19,400.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-08-2563 |
 |
 |
63087081020 |
อว0604.12/1337 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อปฏิรูปหลักสูตร สื่อ และการจัดการเรียนการสอน จำนวน 1 ชุด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,230.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
06-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3101 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
6,400.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-08-2563 |
 |
 |
- |
3100 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
15,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-08-2563 |
 |
 |
63087084148 |
อว 0604.3.1/4719 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
99,465.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-08-2563 |
 |
 |
63087061407 |
อว0604.9/7309 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
9,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
05-08-2563 |
 |
 |
6308706075 |
อว0604.9/7308 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
10,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
05-08-2563 |
 |
 |
63087087661 |
อว 0604.11/7596 ลว31ก.ค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
22,500.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
05-08-2563 |
 |
 |
6308703604 |
ศธ 0529.6.2/339 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สนับสนุนงานการเรียนการสอนวิชาอุตุตนิยมการเกษตร คณะเกษตรศาสตร์ |
13,161.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
05-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7019 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
05-08-2563 |
 |
 |
63067360898 |
อว 0604.10.4/1691 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุของรางวัล จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
18,600.00 |
สำนักวิทยบริการ |
05-08-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โปรแกรมรายงานและการเบิก-จ่ายวัสดุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-08-2563 |
 |
 |
63087066070 |
อว 0604.16.1.6/1780 ลว 26 มีนาคม 2563 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาสอบเทียบเครื่องมือวิทยาศาสตร์ จำนวน 5 รายการ |
39,162.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-08-2563 |
 |
 |
63087041836 |
อว 0604.10.1/1754 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน 21 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
5,591.00 |
สำนักวิทยบริการ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077518073 |
อว 0604.10.4/1723 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สิน จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
76,943.70 |
สำนักวิทยบริการ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077425320 |
อว0604.12/1232 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อระบบบริหารจัดการเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการใช้งานระบบการเรียนการสอนออนไลน์ UBU LMS จำนวน 1 ชุด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
1,679,900.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงพื้นที่ซุ้มอาหารคณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
489,870.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/2690 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
10,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/2689 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการบันทึกข้อมูล |
6,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2721 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,991.20 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างก่อสร้างรั่วมหาวิทยาลัย ระยะที่ 2 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
250,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-08-2563 |
 |
 |
6307748313 |
อว 0604.8.1.5/2721 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,187.02 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077481920 |
อว 0604.8.1.5/2368 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์เอกสารในสำนักงานและธุรการภาควิชา ประจำเดือน มิถุนายน 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,835.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077479064 |
อว 0604.8.1.5/2723 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,199.18 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077474510 |
อว 0604.8.1.5/2679 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ในโครงการบริการการตรวจวิเคราะห์คุณภาพน้ำ ประจำปีงบประมาณ 2563 ระยะที่ 1 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,099.50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077477710 |
อว 0604.8.1.5/2680 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ในโครงการบริการตรวจวิเคราะห์คุณภาพน้ำ ประจำปีงบประมาณ 2563 ระยะที่ 1 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
23,507.90 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077472499 |
อว 0604.8.1.5/2611 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
52,700.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077471377 |
อว 0604.8.1.5/2736 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,800.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
6307730733 |
อว 0604.8.1.5/2681 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,430.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077298570 |
อว 0604.8.1.5/2605 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
96,696.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077266781 |
อว 0604.8.1.5/2608 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,095.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077271713 |
อว 0604.8.1.5/2722 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,105.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077291122 |
อว 0604.8.1.5/2316 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมปรับปรุงอาคารเรียนคณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,900.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/7198 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
26,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077283878 |
อว 0604.8.1.5/1509 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อค่าถ่ายเอกสารสำหรับสำนักงานและภาควิชาประจำเดือนเมษายน 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
31,111.45 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/6925 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
25,900.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077292826 |
อว 0604.8.1.5/2604 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,160.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077543303 |
อว0604.9/7147 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
10,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
63077529638 |
อว0604.9/7103 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน/งานบ้านงานครัว |
74,809.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/2069 |
ประกาศผุ้ชนระการเสนอราคา |
9,820.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-08-2563 |
 |