| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63077536469 |
อว 0604.3.1/4539 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดนิทรรศการมหกรรมงานวิจัยแห่งชาติ 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
140,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-08-2563 |
 |
 |
63087003814 |
อว 0604.3.1/4523 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำชิ้นงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-08-2563 |
 |
 |
63087003580 |
อว 0604.3.1/4522 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเก็บข้อมูล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-08-2563 |
 |
 |
63087004749 |
ศธ 0529.6.1/4497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการพัฒนาแผนธุรกิจสหกรณ์การเกษตรในราชอาณาจักรกัมพูชา |
10,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
63087004262 |
อว 0604.6.1/4497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณธ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการพัฒนาแผนธุรกิจสหกรร์การเกษตรในราชอาณาจักรกัมพูชา |
17,655.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
63087004661 |
อว 0604.6.1/4497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการพัฒนาแผนธุรกิจสหกรณ์การเกษตรในราชอาณาจักรกัมพูชา |
11,770.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
6387004690 |
อว 0604.6.1/4497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการพฒนาแผนธุรกิจสหกรณ์การเกษตร ในราชอาณาจักรกัมพูชา |
72,760.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
63087004720 |
อว 0604.6.1/4497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการพัฒนาแผนธุรกิจสหกรณ์การเกษตรในราชอาณาจักรกัมพูชา |
28,248.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
63087004788 |
อว 0604.6.1/4497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการพัฒนาแผยธุรกิจสหกรณ์การเกษตรในราชอาณาจักรกัมพูชา |
30,602.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
63087004553 |
อว 0604.6.1/4497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการพัฒนาแผนธุรกิจสหกรณ์การเกษตรในราชอาณาจักรกัมพูชา |
39,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
- |
ubonratchathani |
จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
208,200.00 |
|
03-08-2563 |
 |
 |
63097134870 |
อว 0604.13/5731 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
37,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
03-08-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3751 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
1,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
31-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7072 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
19,799.82 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
31-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/6182 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
15,130.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
31-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/5955 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
22,860.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
31-07-2563 |
 |
 |
63057117793 |
อว.0604.13/5561 |
ประกาศผุ้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์ (สำหรับห้องเรียน) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ |
1,360,672.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
31-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/6633 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
5,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
31-07-2563 |
 |
 |
63077518133 |
อว 0604.7.1/7185 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
56,980.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
31-07-2563 |
 |
 |
63077531150 |
อว0604.1.1.4/1271 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาผลิตสิ่งพิมพ์ชนิดพิเศษ |
18,200.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
31-07-2563 |
 |
 |
63077513873 |
อว0604.1.1.4/1266 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคากระดาษถ่ายเอกสาร 70 แกรม ขนาด เอ4 |
57,400.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
31-07-2563 |
 |
 |
63077513080 |
อว0604.1.1.4/1264 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาลวดเย็บกระดาษ |
11,556.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
31-07-2563 |
 |
 |
63077537053 |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำไตรมาสที่ 3 |
508,148.47 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
31-07-2563 |
 |
 |
63077532308 |
อว 0604.11/7485 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
23,500.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
63077532184 |
อว 0604.11/7501 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการรถตู้โดยสารปรับอากาศพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง |
12,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
63077531909 |
อว 0604.11/7500 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการรถตู้โดยสารปรับอากาศพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง |
12,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
63077510440 |
อว 0604.3.1/4372 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,050.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-07-2563 |
 |
 |
63077519106 |
อว 0604.3.1/4297 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/7450 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
13,619.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7538 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
14,902.96 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7540 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
52,355.10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
63077453963 |
อว0604.9/6974 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
30,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
63077445318 |
อว0604.9/6953 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
7,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
63077453676 |
อว0604.9/6975 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุดนตรีและนาฏศิลป์ |
32,230.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
30-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/4476 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
78,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077478360 |
อว 0604.3.1/4182 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,990.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077470993 |
อว 0604.3.1/4365 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
346,680.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077471532 |
อว 0604.3.1/4468 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077453563 |
อว 0604.3.1/4432 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,960.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077404940 |
อว 0604.3.1/4118 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,123.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077384336 |
อว 0604.3.1/2453 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
205,975.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077390218 |
อว 0604.3.1/3659 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
45,103.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077469036 |
อว 0604.6.1/3557 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ใช้ในการสนับสนุนงานซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สิน คณะเกษตรศาสตร์ |
11,170.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-07-2563 |
 |
 |
63077459426 |
อว 0604.6.4/367 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
38,700.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-07-2563 |
 |
 |
63077457045 |
อว 0604.6.7/334 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
11,450.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-07-2563 |
 |
 |
63077458516 |
อว 0604.6.4/366 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,450.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-07-2563 |
 |
 |
63077365231 |
อว 0604.16.1.6/3905 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ 6 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
48,372.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-07-2563 |
 |
 |
63077409295 |
อว0604.1.1.4/1239 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาทำป้ายไวนิลพร้อมขาไม้พับได้ ขนาด 1.2 x 1.2 เซนติเมตร |
15,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077409017 |
อว0604.1.1.4/1236 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน 4 สี |
61,500.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
29-07-2563 |
 |
 |
63077408763 |
อว0604.1.1.4/1230 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์สูจิบัตร |
60,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
29-07-2563 |
 |