... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
- อว 0604.16.1.6/4033 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 15,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 29-07-2563
63077458707 อว 0604.20/2271 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อโปรแกรมควบคุมระบบคลังวัสดุของงานสารสนเทศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 50,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 29-07-2563
63077457468 อว 0604.20/3481 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร ขนาด A4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,828.50 คณะพยาบาลศาสตร์ 29-07-2563
- ubonratchathani จ้างเหมาบริการ 18,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 25-07-2563
- ubonratchathani วัสดุวิทยาศาสตร์ 13,000.50 คณะวิทยาศาสตร์ 25-07-2563
63077462762 อว 0604.10.4/2052 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาปรับปรุงห้อง Edutainment โดยวิธีเฉพาะเจาจง 360,000.00 สำนักวิทยบริการ 24-07-2563
- อว 0604.16.1.6/4032 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 14,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 24-07-2563
63077423827 อว0604.9/6917 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ 9,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 24-07-2563
63077405826 อว0604.9/6881 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ 13,900.00 คณะศิลปศาสตร์ 24-07-2563
- 0604.7.3/7158 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 5,200.00 คณะวิทยาศาสตร์ 24-07-2563
- 0604.7.4/7012 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 6,200.00 คณะวิทยาศาสตร์ 24-07-2563
63077420109 อว 0604.6.1/4212 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 48,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 23-07-2563
63077427161 อว 0604.9/6789 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 5,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 23-07-2563
63077427618 อว 0604.9/6723 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 6,800.00 คณะศิลปศาสตร์ 23-07-2563
63077048013 อว 0604.3.1/4535 ประกาศเผยแพร่ผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อห้องแช่เย็น +4 องศาเซียเซียส (ผนังห้อง CB/CB) CONDENSING UNIT ขนาด 3550x4675x2700 มม. ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 640,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-07-2563
63077047931 อว 0604.3.1/4534 ประกาศเผยแพร่ผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อห้องแช่เย็น -20 องศาเซียเซียส (ผนังห้อง CB/CB) CONDENSING UNIT ขนาด 3550x3125x2600 มม. ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 520,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3947 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3964 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,400.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3962 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,147.60 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3963 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 76,400.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3961 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15,515.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3960 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 35,500.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3867 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,340.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3868 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,900.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-07-2563
- 0604.7.3/7329 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 9,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.4/7013 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 29,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.3/7430 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 32,500.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.3/7324 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 148,500.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.3/5899 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 16,600.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.4/7083 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 10,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.3/7010 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 45,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.3/14072 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 10,700.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- 0604.7.3/6928 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 11,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
63067512942 0604.7.1/6684 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 1,408,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
63077375945 อว 0604.7.1/7097 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 12,920.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- อว 0604.7.1/6447 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 11,530.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
- อว 0604.7.1/6037 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 13,574.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-07-2563
63087037182 อว 0604.13/0010 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 5,790.00 คณะบริหารศาสตร์ 23-07-2563
63077409456 อว 0604.11/7143 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,494.56 คณะเภสัชศาสตร์ 22-07-2563
63077409713 อว 0604.11/7142 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (เวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,631.00 คณะเภสัชศาสตร์ 22-07-2563
63077408876 อว 0604.11/7144 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,717.75 คณะเภสัชศาสตร์ 22-07-2563
63077408209 อว 0604.11/7146 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา)โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 93,321.37 คณะเภสัชศาสตร์ 22-07-2563
63077407417 อว 0604.11/7145 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26,476.25 คณะเภสัชศาสตร์ 22-07-2563
- อว 0604.18/2968 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว 5,000.00 คณะนิติศาสตร์ 22-07-2563
- อว 0604.18/1785 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 10,000.00 คณะนิติศาสตร์ 22-07-2563
- อว 0604.18/2582 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 30,000.00 คณะนิติศาสตร์ 22-07-2563
- อว 0604.18/2581 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 5,500.00 คณะนิติศาสตร์ 22-07-2563
- อว 0604.18/2961 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมารถตู้โดยสาร โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ กิจกรรมย่อยที่ 2.4 การเรียนรู้กฎหมายผู้บริโภค ผู้ขายกับผลิตภัณฑ์สินค้าทางการเกษตร 12,500.00 คณะนิติศาสตร์ 22-07-2563
63067303661 อว 0604.16.1.6/3886 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) 1,100,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 22-07-2563
- อว 0604.18/2865 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา กิจกรรมอบรมกฎหมายสำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2563 6,400.00 คณะนิติศาสตร์ 22-07-2563

หน้า 1ย้อนกลับ421 422 423 424 425 426 427 428 429 430 431 432 433 434 435 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,415 รายการ