| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/3554 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
391,842.89 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/4321 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-07-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือกและสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือปีะจำไตรมาสที่ 2 (เดือนมกราคม พ.ศ. 2563 ถึง เดือนมีนาคม พ.ศ. 2563) คณะนิติศาสตร์ |
9,382.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-07-2563 |
 |
 |
63077207583 |
อว 0604.10.4/1891 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
7,510.00 |
สำนักวิทยบริการ |
17-07-2563 |
 |
 |
63077066931 |
อว 0604.8.1.5/1024 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงการเข้าร่วมการแข่งขันหุ่นยนต์ สสท.ชิงแชมป์ประเทศไทย(รอบคัดเลือก) ปี2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
17-07-2563 |
 |
 |
63077177138 |
อว 0604.8.1.5/1572 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุ โครงการบริการวิชาการค่ายนักอิเล็กทรอนิกส์รุ่นเยาว์(NECTEC eCamp) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
39,070.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
17-07-2563 |
 |
 |
63077273389 |
อว0604.9/6626 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน/ไฟฟ้า |
17,789.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
17-07-2563 |
 |
 |
63077287425 |
อว 0604.6.1/3681 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน สนับสนุนงานการเรียนการสอนนักศึกษาคณะเกษตรศาสตร์ |
8,441.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/5817 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
30,796.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-07-2563 |
 |
 |
63077263606 |
อว 0604.3.1/4104 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-07-2563 |
 |
 |
63077256936 |
อว 0604.3.1/4195 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำเว็บไซต์ระบบฐานข้อมูลด้านสุขภาวะจิตนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-07-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3677 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/2863 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
24,610.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
16-07-2563 |
 |
 |
63077279695 |
อว 0604.11/7001 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
16-07-2563 |
 |
 |
63077281021 |
อว 0604.11/6936 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
16-07-2563 |
 |
 |
63077281021 |
อว 0604.11/6936 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,000.00 |
|
16-07-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.12/1211 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุประจำไตรมาสที่ 3 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,505.93 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
16-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3756 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
1,700.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/4244 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
43,660.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16-07-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.12/1213 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
2,740.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
16-07-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.12/1212 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
728.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
16-07-2563 |
 |
 |
63077260377 |
อว 0604.6.1/4242 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว สนับสนุนงานบริการทำความสะอาดอาคารเทคโนโลยีทางการเกษตร |
6,409.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
16-07-2563 |
 |
 |
63077256628 |
อว0604.1.1.4/1197 |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างรายไตรมาส 3 (เดือน เม.ย.2563 ถึงเดือน มิ.ย.2563)) |
47,381.60 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
15-07-2563 |
 |
 |
63077255377 |
อว0604.1.1.4/1196 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์กระดาษกราฟ ขนาด เอ4 |
15,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
15-07-2563 |
 |
 |
63077254334 |
อว0604.1.1.4/1194 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์ไวนิล |
22,160.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7079 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
37,343.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.5/6932 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
25,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7014 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
9,790.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/6965 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
42,265.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.5/6667 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
8,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.5/6666 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
8,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077216734 |
อว 0604.23.1/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ |
58,640.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63057412677 |
อว 0604.23.1/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
769,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077215721 |
อว 0604.23.1/1665 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
12,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077244040 |
อว 0604.18/2816 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
115,200.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077241795 |
อว 0604.18/2815 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
350,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077500855 |
อว 0604.13/4629 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำของรางวัล |
7,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077503651 |
อว 0604.13/4628 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาออกแบบและผลิตป้าย |
7,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/5240 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการย้ายและติดตั้งสื่อการเรียนการสอน |
11,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63087204638 |
อว 0604.13/5054 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการรถปรับอากาศ |
20,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
6307721321 |
อว 0604.6.1/3797 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สนับสนุนงานซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สิน คณะเกษตรศาสตร์ |
7,222.50 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077179686 |
อว0604.9/6460 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077179992 |
อว0604.9/6461 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077217393 |
อว0604.9/6517 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
11,950.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077236319 |
อว0604.9/6470 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
70,299.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
63077236338 |
อว 0604.9/6340 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
40,157.10 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/6151 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
20,784.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/5877 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
114,500.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/6151 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
20,784.00 |
|
15-07-2563 |
 |