... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
- อว 0604.7.1/5877 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ 114,500.00 คณะวิทยาศาสตร์ 15-07-2563
- อว 0604.7.1/6151 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา 20,784.00 15-07-2563
63077058153 อว 0604.8.1.5/2606 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,080.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63077060726 อว 0604.8.1.5/1987 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการนวัตกรรมสนับสนุนทางการแพทย์รองรับการระบาดจากเชื้อไวรัสโควด-19 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,490.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63077061752 อว 0604.8.1.5/1138 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,900.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63077066197 อว 0604.8.1.5/1245 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมครุภัณฑ์เครื่องวัดความเร็วรอบมอเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,000.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63077175677 อว 0604.8.1.5/686 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 45,395.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63067466247 อว 0604.8.1.5/1608 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง ในวัสดุในโครงการแข่งขัน TSAE-Auto-Challenge-Student-Formula โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,055.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63067438553 อว 0604.8.1.5/1950 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์เอกสารในสำนักงานและธุรการภาควิชาประจำเดือน พฤษภาคม 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16,810.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63067460002 อว 0604.8.1.5/1457 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการนวัตกรรมสนับสนุนทางแพทย์รองรับการระบาดจากเชื้อไวรัสโควิต-19 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,218.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63067464107 อว 0604.8.1.5/2339 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ในโครงการสร้างนวัตกรรมภาควิชาชุดสาธิตการทดลองอุปกรณ์ควบคุมในกระบวนการเคมี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 50,000.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63061500748 อว 0604.8.1.5/2193 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,104.80 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
6306749502 อว 0604.8.1.5/2317 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,570.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63067502800 อว 0604.8.1.5/1229 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ในโครงการวิศวะฯอาสาเพื่อการพัฒนาอุปกรณ์และเครื่องมือสำหรับฝึกอาชีพวิศวกรรมเคมีและสิ่งแวดล้อม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,747.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63067466247 อว 0604.8.1.5/1608 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง ในวัสดุในโครงการแข่งขัน TSAE-Auto-Challenge-Student-Formula โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,955.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 15-07-2563
63077204450 อว 0604.20/2976 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ (จัดทำหน้ากากป้องกันเชื้อ(Face Shield)แบบขาแว่น) 12,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 15-07-2563
- อว 0604.18/2584 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 15,900.00 คณะนิติศาสตร์ 14-07-2563
63057428926 อว 0604.23.1/1398 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง 400,000.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 14-07-2563
63077225152 อว ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว 49,500.00 สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว 14-07-2563
- อว 0604.16.1.6/3553 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 24,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 14-07-2563
63077193961 อว 0604.3.1/4088 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำป้าย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16,500.00 สำนักงานอธิการบดี 14-07-2563
63077194237 อว 0604.3.1/4086 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 29,800.00 สำนักงานอธิการบดี 14-07-2563
63077194481 อว 0604.3.1/4090 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,000.00 สำนักงานอธิการบดี 14-07-2563
63077193524 อว 0604.3.1/4089 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 84,010.00 สำนักงานอธิการบดี 14-07-2563
93077203956 อว 0604.3.1/2381 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 97,050.00 สำนักงานอธิการบดี 14-07-2563
63077203180 อว 0604.3.1/2601 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 69,100.00 สำนักงานอธิการบดี 14-07-2563
63077202873 อว 0604.3.1/4030 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุอื่นๆ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,830.00 สำนักงานอธิการบดี 14-07-2563
63077209498 อว 0604.11/6750 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 77,600.00 คณะเภสัชศาสตร์ 14-07-2563
63077201262 อว 0604.6.1/3430 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุอื่นๆ สนับสนุนงานการเรียนการสอนวิชาฝึกงานเกษตรศาสตร์1 12,029.00 คณะเกษตรศาสตร์ 14-07-2563
63077203314 อว 0604.9/6293 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 121,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 14-07-2563
- อว 0604.19/2427 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เครื่องไทยธรรม 18,792.00 คณะรัฐศาสตร์ 13-07-2563
- อว 0604.18/2741 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา 10,000.00 คณะนิติศาสตร์ 13-07-2563
63077115696 อว 0604.6.1/4125 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 7,800.00 คณะเกษตรศาสตร์ 13-07-2563
63077133916 อว 0604.6.1/4123 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 24,781.20 คณะเกษตรศาสตร์ 13-07-2563
- อว 0604.19/2324 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 470,000.00 คณะรัฐศาสตร์ 13-07-2563
- อว 0604.4.1/1846 ประกาศผู้ชนะจัดซื้อจัดจ้าง 4,500.00 สำนักงานอธิการบดี 13-07-2563
- อว 0604.4.1/1821 ประกาศผู้ชนะจัดซื้อจัดจ้าง 10,790.00 สำนักงานอธิการบดี 13-07-2563
63077129047 อว0604.9/6375 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 82,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 13-07-2563
63077140728 อว 0604.20/8063 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 35,720.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 10-07-2563
63077139553 อว 0604.20/8063 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,287.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 10-07-2563
- 0604.7.3/6625 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา 70,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 10-07-2563
- - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อโปรแกรมฐานข้อมูลภาษาอังกฤษ (ระบบการเรียนรู้ภาษาอังกฤษออนไลน์) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 937,500.00 สำนักงานอธิการบดี 10-07-2563
- อว 0604.23.1/ ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ 3 ชุด 3,302.80 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 09-07-2563
- อว0604.12/1169 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดจ้างทำเอกสารรายงานประจำปี จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 29,640.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 09-07-2563
63077115428 อว 0604.3.1/4084 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมฝ้าเพดานอาคารสนามกีฬากลาง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 39,600.00 สำนักงานอธิการบดี 09-07-2563
63077111499 อว 0604.3.1/4085 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,400.00 สำนักงานอธิการบดี 09-07-2563
63077112422 อว 0604.3.1/4083 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 67,800.00 สำนักงานอธิการบดี 09-07-2563
63077113561 อว 0604.3.1/4082 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 57,600.00 สำนักงานอธิการบดี 09-07-2563
63077018742 อว0604.9/6168 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 16,533.00 คณะศิลปศาสตร์ 09-07-2563
63077123922 อว 0604.18/2678 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 108,500.00 คณะนิติศาสตร์ 09-07-2563

หน้า 1ย้อนกลับ421 422 423 424 425 426 427 428 429 430 431 432 433 434 435 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,417 รายการ